Wabunge kukatwa asilimia 30 ya Sh200 milioni | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Monday, 20 June 2016

Wabunge kukatwa asilimia 30 ya Sh200 milioni


Wabunge wanatarajiwa kukatwa asilimia 30 ya kiinua mgongo chao ambacho kimeelezwa kuwa ni Sh200 milioni. Taarifa zilizopatikana kutoka kwenye Kamati ya Bajeti iliyopitia muswada huo, zimeeleza kuwa asilimia hiyo  inatokana na marekebisho yaliyofanywa na kupitishwa na wabunge wenyewe kwenye Sheria ya Mapato ya 2010. “Marekebisho ya asilimia 30 yalifanyika 2010 lakini huu muswada wa sasa unafuta msamaha hivyo, wabunge watakatwa kodi ya asilimia hiyo ambayo ni sawa na Sh60 milioni kila mmoja,” kimeeleza chanzo chetu. Alipoulizwa kuhusu makato hayo Naibu Waziri wa Fedha na Mipango, Dk Ashatu Kijaji amesema  anayeweza kuzungumzia mambo ya Kamati ya Bajeti ni mwenyekiti wa kamati hiyo, Hawa Ghasia. Hata hivyo, Ghasia alipoombwa kutoa ufafanuzi huo, ameeleza kuwa kamati yake bado inaendelea na kazi






BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us