Videos zilizobamba bungeni wiki iliyopita, vituko ndani yake | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Monday, 20 June 2016

Videos zilizobamba bungeni wiki iliyopita, vituko ndani yake

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY

10. ASKARI WASIOTOA HESHIMA YA ‘SALUTI’ IKIWEMO KWA WABUNGE KUPEWA ADHABU




9. ACHA WABUNGE WALIVYOCHEKA LAKINI GOODLUCK KAFIKISHA UJUMBE WAKE BUNGENI


8. ‘MOJA YA VIONGOZI MADIKTETA NCHINI NI PAMOJA NA MBOWE’ -MBUNGE LUSINDE


7.’KAMA MNATUKATA KODI MKATENI HADI RAIS’ -MBUNGE HUSSEIN BASHE



6. MBUNGE BASHUNGWA KAOMBA KUJENGWA KWA UWANJA ALIOPIGIA PUSH UP RAIS MAGUFULI



5. PROFESA ANNA TIBAIJUKA AMESEMA ‘MKOA WA KAGERA UMEFILISIKA’

4. IKUFIKIE HII YA MADINI YANAYOTAFUTWA KWA WINGI DUNIANI


3. MBUNGE ULEGA KAMPA MTOTO WAKE JINA LA NAIBU SPIKA ‘TULIA’
2. MAMBO MANNE YA MBUNGE ROSE TWEVE ‘WATU  398 WANAFARIKI KWA KUJIFUNGUA’

1. WABUNGE WAWILI CHADEMA WASIMAMISHWA KUHUDHURIA VIKAO KWA KULIDANGANYA BUNGE
          
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us