VIDEO: Askari wa Usalama Barabarani akichukua Rushwa - Juni 01, 2016 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Saturday, 4 June 2016

VIDEO: Askari wa Usalama Barabarani akichukua Rushwa - Juni 01, 2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY

 Huyu ni askari anayesadikiwa kutoka katika kituo cha Urafiki, kilichoko Ubungo Dar es Salaam.

Alikuwa na wenzake wapatao wanne au watano, mmoja akiwa katika sare za jeshi pia, na wengine wakiwa katika mavazi ya kiraia. Walitega mingo katika makutano ya barabara ya Ubungo Maziwa na Barabara ya Morogoro. Walikuwa wakichukua rushwa kwa dereva wa bodaboda na magari. Mengine, jionee zaidi.




BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us