V Money afurahia kolabo na Sauti Sol | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Friday, 17 June 2016

V Money afurahia kolabo na Sauti Sol

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
V Money in Global TV Online (2)
STORI: BONIPHACE NGUMIJE
DIVA anayefanya poa kwa sasa kwenye gemu la Muziki wa Bongo Fleva, Vannesa Mdee ‘V-Money’ hivi karibuni anategemewa kusikika kwenye kolabo mpya aliyopiga na wasanii kutoka Kenya wanaounda Kundi la Sauti Sol.
V-Money aliiambia safu hii kuwa, kolabo hiyo ambayo bado hajawa tayari kuvujisha jina lake ni ya pili kwake kufanya na wasanii wa nje kwa siku za hivi karibuni baada ya ile aliyofanya na 2Face Idebia kutoka Nigeria ambayo pia bado haijaachiwa rasmi.
“Nimefanya kolabo hivi mbili siku za karibuni na wasanii wa nje, nategemea zitaniongezea ujazo kwenye ‘fun base’ yangu kwa sababu wasanii ambao nimefanya nao kazi, wote wanafanya vizuri Afrika, pia wana mashabiki wengi,” alisema V- Money.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us