TCU imeanza kufanya uhakiki wa taarifa za wanafunzi Chuo Kikuu cha Teofilo Kisanji | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Friday, 3 June 2016

TCU imeanza kufanya uhakiki wa taarifa za wanafunzi Chuo Kikuu cha Teofilo Kisanji

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY


http://www.jamiiforums.com/attachments/uploadfromtaptalk1464946502511-jpg.353268/
Tume ya vyuo vikuu Tanzania(TCU) itapitia taarifa za wanafunzi wa chuo kikuu cha Teofilo Kisanji(TECU) hasa vigezo vilivyotumika kudahiliwa chuoni. Wanafunzi wote wametakiwa kuwasilisha vyeti vyao vya shule ya sekondari kwa vidato vya nne na sita na vyeti vya stashahada kabla ya Juni 04, 2016.

Kushindwa kufanya hivyo kutapelekea wanafunzi hao kuondolewa vyuoni.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us