TAARIFA YA JESHI LA POLISI MKOA WA MWANZA KWA VYOMBO VYA HABARI | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Tuesday, 21 June 2016

TAARIFA YA JESHI LA POLISI MKOA WA MWANZA KWA VYOMBO VYA HABARI


ut6TAREHE 20/06/2016 MAJIRA YA SAA 07:30HRS KATIKA MSITU WA BUHINDI ULIOPO KIJIJI CHA MAJENGO KATA YA IRENZA TARAFA BUCHOSA WILAYA YA SENGEREMA MKOA WA MWANZA, MARIAM MATHIAS MIAKA [35] MKAZI WA KIJIJI CHA NYANGALAMILA ALIKUTWA AKIWA AMEKUFA KIFO CHA MASHAKA KATIKA MSITU TAJWA HAPO JUU HUKU UCHUNGUZI WA AWALI UKIONYESHA MWILI WAKE UKIWA NA MIKWARUZO KWENYE BEGA LA KULIA PAMOJA NA SHINGO.AIDHA INADAIWA KUWA MAREHEMU ALIONDOKA NYUMBANI KWAKE SIKU YA IJUMAA YA TAREHE 17.06.2016 MAJIRA YA ASUBUHI NA KWENDA KATIKA MSITU TAJWA HAPO JUU KUTAFUTA KUNI NA NDIPO MAUTI YALIPO MKUTA HUKO, HADI TAREHE 20.06.2016 MAJIRA YA SAA 07:30HRS AMBAPO MWILI WAKE ULIWEZA KUOKOTWA KATIKA MSITU HUO.

JESHI LA POLISI LINAMSHIKILIA MUME WA MAREHEMU AITWAYE PONYIWA JEREMIA MIAKA [37], MKAZI WA NYANGALAMILA KWA MAHOJIANO ZAIDI DHIDI YA TUKIO HILO KWANI ALISHINDWA KUTOA TAARIFA POLISI NA KWA MAJIRANI ANAOISHI NAO KWA KIPINDI CHOTE AMBACHO MKEWE HAKUONEKANA NYUMBANI KWAKE HIVYO KUPELEKEA KUTILIWA SHAKA KATIKA TUKIO HILO.
CHANZO CHA KIFO HICHO BADO HAKIJAJULIKANA, JESHI LA POLISI BADO LINAENDELEA NA UCHUNGUZI PAMOJA NA UPELELEZI KUHUSIANA NA TUKIO HILO, MWILI WA MAREHEMU TAYARI UMEFANYIWA UCHUNGUZI NA DAKTARI NA KUKABIDHIWA KWA NDUGU WA MAREHEMU KWA AJILI YA MAZISHI
KAMANDA WA POLISI MKOA WA MWANZA KAMISHINA MSAIDIZI MWANDAMIZI WA POLISI AHMED MSANGI ANATOA WITO KWA WANANCHI AKIWATAKA WAONGEZE USHIRIKIANO KWA JESHI LA POLISI WAKATI WOTE PANAPOTOKEA JAMBO AU TATIZO WASISITE KUTAARIFU ILI KUWAZA KUZUI VIFO VINAVYOWEZA KUEPUKIKA.
KATIKA TUKIO LA PILI
KWAMBA TAREHE 20.06.2016 MAJIRA YA SAA 13:20HRS NA KUENDELEA KATIKA MAENEO MBALIMBALI YA WILAYA YA ILEMELA MKOANI MWANZA, ASKARI WALIFANYA DORIA PAMOJA NA MISAKO KATIKA MITAA MBALIMBALI YA WILAYA TAJWA HAPO JUU NA KUFANIKIWA KUWAKATA WATU WA NNE WAKITUHUMIWA KUJIHUSISHA NA BIASHARA HARAMU YA BHANGI PAMOJA NA POMBE AINA YA GONGO KITENDO AMBACHO NI UVUNJWAJI WA SHERIA NA TARATIBU ZA NCHI
WATUHUMIWA WALIOKAMATWA 1.JANETH MASOLE MIAKA [30], MKAZI WA KISEKE ALIYEKAMATWA AKIWA NA BHANGI MISOKOTO 83, 2. SUZANA DOTTO MIAKA [50], MKAZI WA IGOMBE ALIYEKAMTWA AKIWA NA POMBE YA GONGO LITA 60, 3. MADURU MATHIAS MIAKA [35], MKAZI WA IGOMBE ALIYEKAMATWA AKIWA NA MTAMBO MMOJA WA KUTENGENEZEA POMBE YA GONGO NA, 4. BUSHESHE FAIDA MIAKA [20], PIA MKAZI WA IGOMBE ALIYEKAMATWA NA BHANGI MISOKOTO MIWILI KITENDO AMBACHO NI KINYUME NA SHERIA NA TARATIBU ZA NCHI.
AIDHA WATUHUMIWA WOTE WA NNE WAPO CHINI YA ULINZI WA JESHI LA POLISI HUKU MAHOJIANO DHIDI YA TUHUMA ZA UHALIFU WANAOJIHUSISHA NAO YAKIENDELEA, PINDI UCHUNGUZI UKIKAMILIKA WATAFIKISHWA MAHAKAMANI KUJIBU TUHUMA ZA UHALIFU ZINAZO WAKABILI.
KAMANDA WA POLISI MKOA WA MWANZA KAMISHINA MSAIDIZI MWANDAMIZI WA POLISI AHMED MSANGI ANAWATAKA WANANCHI WAENDELEE KUTULIA LAKINI WAKIENDELEA KUTO USHIRIKIANO KWA JESHI LA POLSI ILI LIWEZE KUFANYA KAZI VIZURI NA KUTOKOMEZA UHALIFU WA AINA ZOTE KATIKA MKOA WA MWANZA.
IMESAINIWA NA:
SACP: AHMED MSANGI
KAMANDA WA POLISI (M) MWANZA
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us