MPYA:SERIKALI KUTANGAZA AJIRA ZA WALIMU 2015/2016 JULAI MWAKA HUU | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Monday, 13 June 2016

MPYA:SERIKALI KUTANGAZA AJIRA ZA WALIMU 2015/2016 JULAI MWAKA HUU

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY\
 
Serikali inatarajia kutangaza nafasi mpya za ajira za walimu mara baada ya bajeti kuu ya serikali kupitishwa na Bunge.
Katibu mkuu wa wizara ya Tamisemi Mhandisi Musa Iyombe aliyasema hayo jana jijini Dar es salaam, wakati akizungumza na waandishi wa habari kuhusu uzushi ulioenea kwenye mitandao ya kijamii kuwa serikali imesitisha ajira za walimu wa masomo ya sanaa na biashara.
Alisema taarifa hizo si za kweli na kwamba kinachosubiriwa ili kutangazwa kwa ajira hizo ni Bajeti kuu kupitishwa na Bunge. Bajeti kuu ya serikali itapitishwa na kuanza kutumika rasmi Julai 1. 
"Tumesikitishwa na taarifa iliyosambaa kwenye mitandao ya kijamii, kuwa tamisemi imesitisha ajira za walimu. Tamisemi inapenda kuujulisha umma kuwa taarifa hiyo ni batili na inalenga kuchonganisha wananchi na serikali yao ya awamu hii" Alisema.
Alisema pia taarifa hiyo imelenga kuwapa hofu na chuki walimu waliohitimu masomo ya sanaa na biashara.
Iyombe alisema utaratibu utakaotumika kutangaza nafasi za ajira kwa walimu haujabadirika na kwamba utatumika uliozoeeleka miaka yote.
Sambamba na hilo, alitaka wizara ya ujenzi, uchukuzi na mawasiliano, kuwasaka na kuwachukulia hatua za kisheria waliohusika kusambaza taarifa hizo za uongo.
"Tamisemi inaitaka Mamlaka yenye dhamana ya kusimamia mitandao ya kijamii ichunguze na kubain aliyesambaza taarifa hizi za uongo na achukuliwe hatua stahiki" alisema
Kwa upande wake katibu mkuu wa kitengo cha mawasiliano serikalini, Profesa faustini Kamuzora, alisema kuna sheria ya mtandao ambayo itatumika ili kuhakikisha watu hao wanakamatwa na kuchukuliwa hatua.
Taarifa hiyo iliyokuwa imesambazwa mitandaoni ilieleza kuwa serikali inatarajia kuajiri masomo ya Hisabati na Sayansi pekee na kwamba walimu wa masomo ya Sanaa na Biashara hawataajiriwa.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us