Mwanajeshi aua watu 8 kambini Uganda | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Friday, 17 June 2016

Mwanajeshi aua watu 8 kambini Uganda

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
JESHI
WATU wanane wameuawa baada ya kupigwa risasi na mwanajeshi ndani ya kambi ya kijeshi ya Makindye iliyopo mjini Kampala nchini Uganda.
Msemaji wa Jeshi la Uganda, Meja Edward Birungi, ameeleza kuwa mwanajeshi huyo anaripotiwa kutofautiana na mkewe.
Mwanajeshi huyo anaripotiwa kuwa mlevi na alikuwa pia amevuta bangi akiwa kazini, ambapo alianza kufyatua risasi kiholela akimtafuta mkewe ambaye alifanikiwa kutoroka.
Wanawake wanne akiwemo mwanajeshi waliuawa katika tukio hilo.
Wengiwe waliouawa ni pamoja na wake wa wanajeshi wengine, wakiwemo pia watoto watatu.
Mwanajeshi huyo naye aliuawa kwa kupigwa risasi.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us