MPYA:ZAIDI YA SIMU 639,000 ZIMEZIMWA NA TCRA KUTOKANA NA KUWA FEKI"BANDIA" | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Friday, 17 June 2016

MPYA:ZAIDI YA SIMU 639,000 ZIMEZIMWA NA TCRA KUTOKANA NA KUWA FEKI"BANDIA"

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Tokeo la picha la tcra
Wakiwa katika kipindi cha TBC usiku wa kuamkia leo live,TCRA wamesema kwamba wamefanikiwa kuzima simu zipatazo 639000 kutokana nakuwa bandia.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us