MPYA:RAIS MAGUFULI ATOA HATMA YA WANAFUNZI 7000 WA SPECIAL DIPLOMA UDOM WALIORUDISHWA NYUMBANI | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Thursday, 2 June 2016

MPYA:RAIS MAGUFULI ATOA HATMA YA WANAFUNZI 7000 WA SPECIAL DIPLOMA UDOM WALIORUDISHWA NYUMBANI

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY

Amezungumzia  wanafunzi walioenda chuo kikuu cha Dodoma waliofukuzwa ambao hawakuwa na vigezo vya kujiunga chuo na kushangazwa wanasiasa wanaowatetea.
 

Ameongezea kusema wanafunzi walioondoka wamefukuzwa na hata wanafunzi wote wangefukuzwa kama wangegoma. \

VIDEO

BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us