PICHA:TFDA KANDA YA ZIWA WATOA ELIMU JUU YA CHAKULA NA DAWA CHUO CHA AFYA NGUDU-KWIMBA | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Monday, 6 June 2016

PICHA:TFDA KANDA YA ZIWA WATOA ELIMU JUU YA CHAKULA NA DAWA CHUO CHA AFYA NGUDU-KWIMBA

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY

Mamlaka ya chakula na Dawa TFDA kanda ya ziwa imetoa elimu juu ya matumizi bora ya chakula na dawa kwa chuo cha afya NGUDU kilichopo mjini mwanza.
Mafunzo haya ni moja ya muendelezo wa mafunzo yanayotolewa na Mamlaka hiyo ya Chakula na dawa.
Mtaalamu wa madawa kutoka TFDA KANDA YA ZIWA akifafanua jambo chuoni hapo
(picha na Martine Malima-TFDA MWANZA)

Mtaalamu wa madawa kutoka TFDA KANDA YA ZIWA akifafanua jambo mbele ya wanafunzi chuoni hapo
(picha na Martine Malima-TFDA MWANZA)


Mwanafunzi akiuliza swali kwa mtaalam wa madawa kutoka TFDA KANDA YA ZIWA akifafanua jambo chuoni hapo

Mtaalamu wa madawa kutoka TFDA KANDA YA ZIWA akifafanua jambo chuoni hapo

(picha na Martine Malima-TFDA MWANZA)





(picha na Martine Malima-TFDA MWANZA)

(picha na Martine Malima-TFDA MWANZA)
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us