Kahama kupata neema ya umeme | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Monday, 20 June 2016

Kahama kupata neema ya umeme



Wakazi wa Wilaya ya Kahama, mkoani Shinyanga wanatarajia kupata umeme kutoka mgodi wa Buzwagi. Hayo yalisemwa na Meneja wa Shirika la Umeme Tanzania (Tanesco) Wilaya ya Kahama, Sule Kabati amesema hayo alipokuwa akitoa maelezo kwa mkuu wa wilaya hiyo, Vita Kawawa aliyetembelea mradi wa mtambo wa kuunganisha umeme kutoka katika mgodi huo. Meneja huyo alisema kuunganishwa na kuwashwa kwa mtambo huo kutamaliza tatizo la kukatika umeme uliokuwa ukiukabili mji huo na vitongoji vyake. “Pia, mtambo huu utaongeza uwezo wa Tanesco wa kuhudumia wateja wengi zaidi kulinganisha na awali,” amesema Kabati. Umeme huo unatarajiwa kuwashwa Juni 24, mwaka huu ili kukidhi mahitaji ya wananchi.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us