Joh Makini alia na wahalifu wa mitandaoni | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Saturday, 25 June 2016

Joh Makini alia na wahalifu wa mitandaoni


Joh-makini.jpgStori:
MKALI katika gemu la Muziki wa Hip Hop, Bongo, John Saimoni ‘Joh Makini’ amefunguka kuwa serikali inatakiwa kuhakikisha inaweka mkazo katika sheria yake inayowataka watu wasifanye uhalifu wa aina yoyote mtandaoni hasa wale wanaotumia elimu yao ya masuala ya mtandao kuwanyanyasa wengine kwa ‘kuhaki’ akaunti zao za mitandao ya kijamii kisha kuzitumia wanavyotaka wao.
Akichonga na gazeti hili Joh alisema amekumbana na kisanga cha kuchukuliwa akaunti yake ya Mtandao wa Kijamii wa Instagram hivi karibuni jambo lililompa usumbufu wa kuhakikisha anairudisha tena akaunti hiyo mikononi mwake ambayo kwake ni ofisi kwa sababu ni sehemu anayokutana na mashabiki wake kwa urahisi.
“Serikali inatakiwa kuliangalia suala hili kwa mkazo zaidi kwa sababu bado uhalifu wa mitandao unasumbua watu wengi na unasababisha mpaka wengine wanapoteza pesa bila sababu yoyote. Hivi karibuni nilichukuliwa akaunti yangu na imenilazimu kupambana kuirudisha kiasi kwamba nimebadilisha mpaka jina,” alisema. John Makini.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us