Jaji Mkuu Mstaafu Barnabas Sammata amteua Prof. Kusiluka kuwa makamu mkuu Mzumbe. | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Friday, 3 June 2016

Jaji Mkuu Mstaafu Barnabas Sammata amteua Prof. Kusiluka kuwa makamu mkuu Mzumbe.

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY

PROFESA LUGHANO J. KUSILUKA ATEULIWA KUWA MAKAMU MKUU WA CHUO KIKUU MZUMBE

Hii ni kukufahamisha kwamba, Mkuu wa Chuo kikuu Mzumbe, Mh. Barnabas A. Sammata (Jaji Mkuu Mstaafu), kwa Mamlaka aliyokabidhiwa na sehemu ya Pili, Kifungu Na. 5(1) cha Hati Ridhia ya Chuo Kikuu Mzumbe, 2007 amemteua PROFESA LUGHANO J. KUSILUKA kuwa Makamu Mkuu wa Chuo kikuu Mzumbe kwa kipindi cha miaka mitano (5) kuanzia tarehe 3 Juni, 2016 badi tarehe 2 Juni, 2021.


Wanajumuiya wote mnaombwa kumpa ushirikiano ili kwa pamoja tuweze kufikia misheni ya Chuo kikuu Mzumbe.


IMG-20160602-WA0019.jpg
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us