breaking news:WANAFUNZI WENGINE 534 WA ST.JOSEPH WAFUKUZWA ,HAWANA SIFA ZA KUSOMA HATA UALIMU NGAZI YA CHETI,94 TU NDIO WENYE SIFA | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Thursday, 9 June 2016

breaking news:WANAFUNZI WENGINE 534 WA ST.JOSEPH WAFUKUZWA ,HAWANA SIFA ZA KUSOMA HATA UALIMU NGAZI YA CHETI,94 TU NDIO WENYE SIFA

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY


WIzara ya elimu na mafunzo ya ufundi kupitia tume ya vyuo vikuu Tanzania ilifuta udahili wa wanafunzi 628 wa st.joseph arusha na kuwahamishia chuo cha st.joseph kilichopo luguruni kusomea ualimu ngazi ya digrii kwa miaka 5.

Wizara ya elimu ikishirikiana na NACTE walifanya uchunguzi na kufuatilia sifa za hawa wanafunzi,na kugundua kwamba wanafunzi 94 ndio wenye sifa za kusomea ualimu ngazi ya cheti.

Kutokana na hali hiyo TCU inatangaza kwamba wanafunzi 94 tu ndio wenye sifa za kuendelea kusoma ngazi ya cheti kati ya 628.

hivyo wanafunzi 534 hawana sifa za kusoma.


>>>>>>>>>SOMA TAARIFA KAMILI  HAPA<<<<<<<<<


                                                              PIA

 >>>>>>>>BONYEZA HAPA KUONA MAJINA YA WANAFUNZI WENYE SIFA<<<<<<<<


 
"Ndugu msomaji tunaomba support kwa kutangaza nasi na kufikia wateja zaidi ya laki moja kwenye blog yetu ili tuendelee kutoa habari zenye uahika watsup au call 0768260834-kwa matangazo"

BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us