BREAKING NEWS:TANGAZO KUTOKA BODI YA MIKOPO KUHUSU MAOMBI YA WANAFUNZI WA ELIMU YA JUU 2016/2017 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Tuesday, 7 June 2016

BREAKING NEWS:TANGAZO KUTOKA BODI YA MIKOPO KUHUSU MAOMBI YA WANAFUNZI WA ELIMU YA JUU 2016/2017

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
 HESLB LOGO

Kutokana na kutapakaa kwa habari za uzushi mitandaoni bodi ya mikopo imesema kwamba;



"Hatujaanza Kupokea maombi ya mkopo kwa njia ya mtandao kwa mwaka 2016/2017. Tutaujulisha umma tukianza kupokea.
Tafadhali Subiri !"
source:heslb.go.tz
tafadhali endelea kutembela BLOG YETU YA MASWAYETU BLOG KWA MORE UPDATES 
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us