NEWS:MWANAFUNZI WA SUA AJICHOMA KISU | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Wednesday, 8 June 2016

NEWS:MWANAFUNZI WA SUA AJICHOMA KISU

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Image result for mtu ajichoma kisu mpekuzi

Mwanafunzi na mwanachuo wa chuo kikuu cha SUA anaetambulika kwa jina la Magreth  amejichoma kisu tumboni na kupata majeraha.
Mwanafunzi huyo amejichoma kisu akiwa chumbani kwake maeneo ya hosteli zilizopo barakuda mazimbu.
Maswayetu blog imefanikiwa kufanya uchunguzi na kuongea na baadhi ya wanafunzi ambao ni marafiki zake,wamedai kwamba kisa cha kujichoma kisu ni kutokana mapenzi ,lakini wakasisitiza kwa kusema kwamba yawezekana kuna swala jingine,lakini wanahisi ni mapenzi.

Hata hivyo jitihada za kumtafuta na kuongea nae yeye mwenyewe ziligonga mwamba kutokana na binti huyo kuwa hospital akiwa aanatibiwa.


Endelea kutembela MASWAYETU BLOG kwa habari mbalimbali za uhakika.
kama una taarifa yoyote tutumie watsup kwa namba 0768260834 tutairusha moja kwa moja na itafikiwa na watu zaidi ya laki moja kwa siku.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us