BREAKING NEWS:CHUO KIKUU NIT WAGOMA ,KISA BOOM WANAFUNZI WAANGUKA HOVYO,NJAA IMETAWALA | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Thursday, 2 June 2016

BREAKING NEWS:CHUO KIKUU NIT WAGOMA ,KISA BOOM WANAFUNZI WAANGUKA HOVYO,NJAA IMETAWALA

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY

Image result for nit dar
Nit kimenuka,wanafunzi wanaandamana kudai hela zao za quarter 3 na 4, pia ubovu wa ratiba ya mwaka wa masomo ya chuoni.

TAARIFA KAMILI INAKUJA
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us