Wednesday, 11 May 2016

ZANZBAR:MAOMBI YA MIKOPO MWAKA WA MASOMO 2016/2017

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Title Image
BODI YA MIKOPO YA ELIMU YA JUU ZANZIBAR INAWATANGAZIA VIJANA WANAOHITAJI KUENDELEA NA MASOMO YA ELIMU YA JUU KWA MWAKA 2016/2017, KWAMBA FOMU ZA MAOMBI YA MIKOPO ZITAANZA KUTOLEWA KUANZIA TAREHE 02/05/2016 KATIKA OFISI ZAKE ZA UNGUJA NA PEMBA.KWA MAELEZO ZAIDI FUNGUA.

SIFA ZA WAOMBAJI.
VIPAU MBELE VYA WATAALAMU. 
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Share:
Post a Comment

Popular Posts

Pages

Blog Archive

Text Widget

Copyright © MASWAYETU BLOG | Powered by Blogger