TAMISEMI YAJIBU SWALI LA MBUNGE WA MASWA KUHUSU MAKAO MAKUU KUPELEKWA BARIADI BADALA YA MASWA | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Tuesday, 17 May 2016

TAMISEMI YAJIBU SWALI LA MBUNGE WA MASWA KUHUSU MAKAO MAKUU KUPELEKWA BARIADI BADALA YA MASWA

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY


Wakati wa kipindi cha maswali na majibu leo asubuhi,mbunge wa MASWA MASHARIKI ameuliza swali kwa Tamisemi kwamba je,haioni kwamba maamuzi ya kupeleka makao makuu ya mkoa wa simiyu bariadi haioni kwamba yalifanywa kwa hujuma na kusababisha gharama kubwa kwa serikali ambapo hakukuwa na nyumba za serikali za watumishi na ofisi za kiserikali ukilinganisha na maswa?

Je haioni kwamba aliekuwa mkuu wa moa wa SHINYANGA BALELE alipeleka mkoa bariadi kutona an yeye kuwa anatoka bariadi?

MAJIBU YA TAMISEMI
Mh jaffo kasema kwamba swala la kupeleka mkoa simiyu lilifanywa maamuzi yake na kamati ya ushauri ya mkoa kutoka kwa wananchi wenyewe,hata hivyo pingamizi lililetwa tamisemi na kuonekana kwmba halina mashiko,hivyo mkoa kupelekwa bariadi.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us