Rais wa Zanzibar Dr Shein Amefanya Uteuzi Wa Wakuu Wa Wilaya Na Mikoa,Angalia Majina Hapa | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Tuesday, 24 May 2016

Rais wa Zanzibar Dr Shein Amefanya Uteuzi Wa Wakuu Wa Wilaya Na Mikoa,Angalia Majina Hapa

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY


Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Mheshimiwa Dk. Ali Mohamed Shein amefanya uteuzi wa Wakuu wa Mikoa na Wakuu wa Wilaya kama ifuatavyo:


1. UTEUZI WA WAKUU WA MIKOA
Kwa mujibu wa uwezo aliopewa chini ya Kifungu 61(1) cha Katiba ya Zanzibar ya mwaka 1984, Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Mheshimiwa Dk. Ali Mohamed Shein amefanya uteuzi wa Wakuu wa Mikoa kama ifuatavyo:

i. Mkuu wa Mkoa wa Mjini na Magharibi – Mheshimiwa Ayoub Mohamed Mahmoud
ii. Mkuu wa Mkoa wa Kaskazini, Unguja – Mheshimiwa Vuai Mwinyi Mohamed

Aidha Wakuu wa Mikoa ambao Mikoa yao haikutajwa katika taarifa hii wanaendelea na dhamana zao kama kawaida.
Uteuzi huo umeanza tarehe 23 Mei 2016.

2. UTEUZI WA WAKUU WA WILAYA
Kwa mujibu wa uwezo aliopewa chini ya Kifungu 61(2) cha Katiba ya Zanzibar ya mwaka 1984, Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Mheshimiwa Dk. Ali Mohamed Shein amefanya uteuzi wa Wakuu wa Wilaya kama ifuatavyo:

i. Mkuu wa Wilaya ya Mjini – Mheshimiwa Marina Joel Thomas.
ii. Mkuu wa Wilaya ya Magharibi “B” – Mheshimiwa Silima Haji Haji
iii. Mkuu wa Wilaya ya Kaskazini “A”– Mheshimiwa Hassan Ali Kombo
iv. Mkuu wa Wilaya ya Kaskazini “B” – Mheshimiwa Issa Juma Ali
v. Mkuu wa Wilaya ya Kati – Mheshimiwa Mashavu Sukwa Said
vi. Mkuu wa Wilaya ya Kusini – Mheshimiwa Idrissa Kitwana Mustafa
vii. Mkuu wa Wilaya ya Chakechake – Mheshimiwa Salama Mbarouk Khatib

Aidha Wakuu wa Wilaya ambao Wilaya zao hazikutajwa katika taarifa hii wanaendelea na dhamana zao kama kawaida.

Uteuzi huo umeanza leo tarehe 23 Mei 2016.

Viongozi wote waliotajwa wanatakiwa waripoti Ikulu, Mjini – Unguja, siku ya Jumanne tarehe 24 Mei 2016 saa 8 za mchana tayari kwa kuapishwa.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us