PICHA 20 : Real Madrid walivyowasili jijini Madrid na Kombe lao la 11 la UEFA | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Sunday, 29 May 2016

PICHA 20 : Real Madrid walivyowasili jijini Madrid na Kombe lao la 11 la UEFA

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY

Klabu ya Real Madrid ya Hispania usiku wa May 28 2016 ilicheza mchezo wake wa fainali ya Klabu Bingwa barani dhidi ya Atletico Madrid katika jiji la Milan Italia uwanja wa San Siro, hiyo ilikuwa fainali inayohusisha timu kutoka jiji moja la Madrid, hivyo upinzani ulikuwa mkubwa.
34BD6C4C00000578-3614796-image-a-48_1464504236963
Katika mchezo huo wa fainali ya Ligi ya Mabingwa Ulaya, Real Madrid walifanikiwa kutwaa Kombe lao 11, huku Atletico wakiambulia kushindwa kuweka rekodi ya kutwaa Kombe hilo kwa mara ya kwanza katika historia ya klabu yao, Real Madrid walifanikiwa kuifunga Atletico kwa mikwaju ya penati 5-3, hiyo ni baada ya dakika 12o kumalizika kwa sare ya goli 1-1.
34BD66F500000578-3614796-image-a-22_1464503599415
Baada ya Ubingwa Real Madrid waliwasili Hispania katika jiji la Madrid wakiwa na Kombe lao la 11 la UEFA.
34BD6C1E00000578-3614796-image-a-45_1464504191608
34BD773C00000578-3614796-image-a-77_1464506697932
34BD766800000578-3614796-image-a-76_1464506653595
34BD678600000578-3614796-Real_defenders_Pepe_left_and_Sergio_Ramos_take_great_joy_in_show-a-70_1464506190953
34BD756B00000578-3614796-image-a-71_1464506198205
34BD669100000578-3614796-image-a-18_1464503516180
34BD669900000578-3614796-image-a-14_1464503375014
34BD73FA00000578-3614796-image-a-74_1464506237864
34BD66AD00000578-3614796-image-a-15_1464503379819
34BD697F00000578-3614796-image-a-11_1464503333305
34BD72F200000578-3614796-image-a-67_1464506149164
34BD6C4700000578-3614796-image-a-44_1464504148538
34BD672500000578-3614796-image-a-9_1464503301070
34BD673D00000578-3614796-image-a-8_1464503271387
34BD607D00000578-3614796-image-a-5_1464503197718
34BD605100000578-3614796-image-a-4_1464503170204
34BD6C5800000578-3614796-image-a-50_1464504284645
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us