MPYA:WANAFUNZI WANAOMALIZA VYUO VIKUU KUPATIWA MIKOPO | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Wednesday, 18 May 2016

MPYA:WANAFUNZI WANAOMALIZA VYUO VIKUU KUPATIWA MIKOPO

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Image result for serikali
Kumekuwa na ongezeko kubwa la wanafunzi wa vyuo vikuu kila mwaka ambao wamekuwa wakiongezeka mtaani huku kukiwa na tatizo la ukosefu wa ajira.
Tatizo hili sasa limepatiwa ufumbuzi ambapo waziri mwenye dhamana na vijana na ajira amesema leo akiwa bungeni kwamba sasa vijana wanaomaliza elimu ya chuo kikuu wanakopeshwa pesa ambayo itawawezesha kujiajiri wenyewe.
sifa za kupata mkopo amesema kwamba vijana wanatakiwa kujiunga pamoja na kutengeneza group ambalo wataandika proposal na kuipeleka wizarani,wizara itakaa na kupitia hatimae kutoa mkopo kwa vijana hao.
 
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us