MPYA:WANAFUNZI WA CHUO KIKUU UDSM WAANDAMANA ,KISA BOOM(AUDIO) | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Tuesday, 31 May 2016

MPYA:WANAFUNZI WA CHUO KIKUU UDSM WAANDAMANA ,KISA BOOM(AUDIO)

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Image result for UDSM 
[​IMG]

Kwa habari zilizotufikia hivi punde ni kwamba wanafunzi wa chuo kikuu cha UDSM wamegoma kuingia madarasani kutokana na kucheweleshewa pesa yao ya mkopo.

Mmoja wa wanafunzi anaesoma chuoni hapo akiongea na MASWAYETU BLOG TEAM amesema kwamba ,Ni wiki ya kumi sasa.

Jana usiku wanafunzi hao walifanya maandamano wakidai chuo kiwalipe pesa yao,sio kuwasainisha kwa siku nyingi hadi leo hawajapata pesa yao.

Wanafunzi hao wamesema kwamba hadi sasa maisha ni magumu sana kutokana na kutokuwa na pesa hata ya kula na uongozi wa chuo umekaa kimya bila kuwapa taarifa yoyote.
DOWNLOAD AUDIO HAPA KUSIKILIZA RAIS WA CHUO AKIONGEA
>>>>>>>>DOWNLOAD
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us