MPYA:MZUMBE UNIVERSITY YAANZA KUPOKEA MAOMBI YA NAFASI ZA MASOMO CHETI,DIPLOMA NA DIGRII MZUMBE UNIVERSITY 2016/2017 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Tuesday, 24 May 2016

MPYA:MZUMBE UNIVERSITY YAANZA KUPOKEA MAOMBI YA NAFASI ZA MASOMO CHETI,DIPLOMA NA DIGRII MZUMBE UNIVERSITY 2016/2017

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Tokeo la picha la mzumbe university

Call for applications for 2016-2017

BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us