MPYA:ANGALIA HAPA SIFA ZA KUOMBA MKOPO PAMOJA NA KOZI VIPAUMBELE APPLICATION BODI YA MIKOPO 2016/2017-ZANZBAR | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Sunday, 22 May 2016

MPYA:ANGALIA HAPA SIFA ZA KUOMBA MKOPO PAMOJA NA KOZI VIPAUMBELE APPLICATION BODI YA MIKOPO 2016/2017-ZANZBAR

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Title Image

BODI YA MIKOPO YA ELIMU YA JUU ZANZIBAR INAWATANGAZIA VIJANA WANAOHITAJI KUENDELEA NA MASOMO YA ELIMU YA JUU KWA MWAKA 2016/2017, KWAMBA FOMU ZA MAOMBI YA MIKOPO ZITAANZA KUTOLEWA KUANZIA TAREHE 02/05/2016 KATIKA OFISI ZAKE ZA UNGUJA NA PEMBA.KWA MAELEZO ZAIDI FUNGUA.

SIFA ZA WAOMBAJI.
VIPAU MBELE VYA WATAALAMU.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us