MPYA:AJIRA ZA KILIMO SERIKALINI KWA WANAFUNZI WALIOMALIZA SUA DIGRII ZIFUATAZO,DEADLINE KESHO | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Tuesday, 24 May 2016

MPYA:AJIRA ZA KILIMO SERIKALINI KWA WANAFUNZI WALIOMALIZA SUA DIGRII ZIFUATAZO,DEADLINE KESHO

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY

1.BLS
2.FORESTRY
3.AFISA NYUKI
4.MFUGAJI NYUKI


Image result for SERIKALI YA TANZANIA

2016-05-25
Login to Apply
000663 2016-05-25
Login to Apply
000667 2016-05-25
Login to Apply
000670 2016-05-25
Login to Apply
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us