MPYA: TAARIFA KWA WAHITIMU WA CHUO CHA CBE WALIOGUSHI MALIPO YA ADA KAMPASI YA DODOMA,HAYA HAPA MAJINA YAO | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Tuesday, 24 May 2016

MPYA: TAARIFA KWA WAHITIMU WA CHUO CHA CBE WALIOGUSHI MALIPO YA ADA KAMPASI YA DODOMA,HAYA HAPA MAJINA YAO

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY

Mkuu wa Chuo cha Elimu ya Biashara (CBE) anatoa taarifa kwa wahitimu wote waliomaliza Chuo cha Elimu ya Biashara Kampasi ya Dodoma waliohusika na kugushi Risiti za malipo ya ada. Wahitimmu hao wanaagizwa kulipa ada hizo kabla ya tarehe  31 Mei, 2016.
Kwa yeyote atakayekiuka agizo hili hatua kali za kisheria zitachukuliwa dhidi yake; ikiwa ni pamoja na kufuta Tuzo za vyeti vyao vya kuhitimu Chuo cha Elimu ya Biashara na kuvibatilisha.
Ifuatayo ni orodha ya wahitimu walioghushi malipo ya ada:-
Waliogushi malipo lakini hawajachukua vyeti
Waliogushi malipo na walishachukua vyeti
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us