JINSI YA KUIFANYA BLOG/WEBSITE YAKO IONEKANE KWENYE SEARCH ENGINES(ORGANIC TRAFFICS) | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Sunday, 8 May 2016

JINSI YA KUIFANYA BLOG/WEBSITE YAKO IONEKANE KWENYE SEARCH ENGINES(ORGANIC TRAFFICS)

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Image result for SEO

 Natumaini kwamba kila mtu anajua maana ya blog na website,sitazungumzia sana hili swala,leo nitazungumzia kuhusu upatikanaji wa traffics(vistors)kwenye blog yako kupitia search engines.
Search engines ni nini?

A web search engine is a software system that is designed to search for information on the World Wide Web.Kuna aina mbalimbali za search engines ,hizi hapa,
-GOOGLE
-BING
-YAHOO
-BAIDU
-YANDEX

Kaa ukitambua kwamba kuna aina mbalimbali za upatikanaji wa traffics katika blog yako,Organic(exaple google) na reffered(example facebook).

Leo nitazungumzia kuhusu upatikanaji wa traffics kupitia organic search-GOOGLE.

JINSI YA KUPATA TRAFFICS KUPITIA SEARCH ENGINES -GOOGLE

1st step
login kwenye blog yako kupitia www.blogger.com

2nd step 
nenda kwenye setting 

3rd step
bonyeza search and preference

4th step
Kwenye custom robots tick YES,baada ya hapo kitatokea kibox flani hivi ndani ya hicho kibox jaza robots code zifuatazo:

User-agent: *
Disallow:


Sitemap: http://www.maswayetublog.com/atom.xml?redirect=false&start-index=1&max-results=150


NOTE:Kwenye hiyo sitemap utaedit na kuweka blog yako.

Hapo inamaanisha kwamba user agent ni robot  ambaye una mruhusu atembelee blog yako ili haiindex ndio maana ya Disallow au Allow/(hawa robot huwa wanasoma kinyume nyume ndio maana Disallow wanaiona kama Allow na Allow/ wanaiona kama disallow)

Baada ya kumruhusu huyo robot atembelee blog yako aje akague nini?ndio tunaweka hiyo sitemap ambayo inaonyeza idadi ya post ulizonazo kwenye blog yako.

example:
Sitemap: http://www.maswayetublog.com/atom.xml?redirect=false&start-index=1&max-results=150
Kwenye hiyo site utaedit na kuweka blog yako.
Hapo ataindex post zote kuanzia 1 maximum results ni 150,kwa hiyo kama una zaidi ya post 150 utaandika ma ifuatavyo,

Sitemap: http://www.maswayetublog.com/atom.xml?redirect=false&start-index=151&max-results=150

Kwenye hiyo site utaedit na kuweka blog yako.

5th step
Save pale chini. 

6th step
Bonyeza overview,then angalia chini mkono wa kulia pembeni utaona sehemu wameandika open webmaster tool,bonyeza hapo.

7th step
Kama hujawahi kujisajili kitatokea kibox kitakuambia add your site,wewe andika blog yako mfano.www.maswayetublog.com then Add

8th step
Baada ya hapo  Itaload na itafungua open serach console.

9th step
Ikashafungua angalia upande wa kulia kulia bonyeza sehemu walioandika CRAWL,then bonyeza site map then bonyeza add site map,Kitafungua kibox unachotakiwa rudi kule kwenye robot txt yetu tulipoisave then copy ifuatayo
 
 atom.xml?redirect=false&start-index=1&max-results=150

Then ipaste kwenye sitemap then add,then fata maelekezo yatakayotokea hapo yanaeleweka.

10th step

UKIMALIZA STEP YA 9 ,TAYARI UTAKUWA UMESHA ISETT BLOG YAKO ILI IWEZE KUONEKANA KWENYE SEARCH ENGINES YA GOOGLE.

 Ili sasa uamini kwamba blog yako inaonekana ,create post yoyote mpya mfano:Mbwa kachomwa kisu mtaa wa moroco,ipublish then fanya yafuatayo.

View ile post kwenye homepage copy link ya hiyo post then rudi kwenye webmaster tool(refer 6th step)
ikifunguka bonyeza crawl,then bonyeza fetch as google>kitatokea kibox then ipaste hapo >then futa kuanzia hapa kwenye ile link uliyopaste pale

http://www.maswayetublog.com/ kurudi nyuma kwa sababu tayari ipo pale kwenye kibox ,>then bonyeza fetch>crawl only this post>then submitt.

Wait dakika 1 nenda kweny www.google.com,Search mfano:mbwa aliechomwa kisu moroco,Post yako itaonekana ya kwanza.HONGERA UMEMALIZA KUIFANYA BLOG YAKO IONEKANE KWENYE SEARCH ENGINE.
NOTE:SWALA LA KUIFETCH KILA POST LAZIMA LIFANYIKE KILA SIKU ILI UWE COMPETENT KWENYE SEO

 HII YA LEO NI PART ONE ,NAHITAJI COMMENTS ZENU BAADA YA HAPO NITAENDELEA ILI BLOG YAKO IWE YA KUTISHA ZAIDI KWENYE SEO KAMA MILLARD AYO,MPEKUZI,MALUNDE,MASWAYETU,NA YUVINUSM.
wako innocent the blogger boy(WWW.MASWAYETUBLOG.COM  OWNER)
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us