Jini Kabula Aibu Yake! | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Monday, 23 May 2016

Jini Kabula Aibu Yake!

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY

Miriam-Jolwa-Jini-Kabula1Miriam Jolwa ‘Jini Kabula’.
Aibu yake! Mwigizaji wa kitambo Bongo, Miriam Jolwa ‘Jini Kabula’ amen-aswa akikata ulabu hadi akawa ‘bwii’ huku akiwa amevaa kivazi ambacho kilimuacha nusu utupu hivyo kuibua minong’ono kwa waliomshuhudia.
Tukio hilo la aibu lilijiri wikiendi iliyopita kwenye ‘pub’ moja iliyopo Kijitonyama, Dar ambapo paparazi wetu, akiwa kwenye ‘patroo’ ya matukio alimshuhudia Kabula akiwa ametinga kipensi kifupi kilichoacha sehemu kubwa ya maungo yake nyeti zikiwa wazi.
Paparazi wetu alitonywa kuwa wakati Kabula anatia timu mahali hapo, waliomshuhudia akishuka kwenye Bajaj walishikwa na butwaa baada ya kumuona dada huyo mrefu akiwa nusu utupu huku mwenyewe akiwa hajali.
“Jamani sasa ni aibu…ndiyo tunafahamu kuwa Kabula ni msanii lakini siyo wa kutuvalia vivazi kama hivi huku mtaani. Sasa hapo ana tofauti gani na mtu aliyekaa uchi? Tunamuomba Mungu atuepushe na balaa hili la maadili ya watoto wetu,” alisikika mzee mmoja aliyekuwepo hapo.
Wikienda lilipombana Kabula akiwa tilalila na kumuuliza kulikoni kuvaa nusu utupu, Kabula alidai kwamba aachwe afanye yake.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us