Hii ndio siri ya wimbo ‘Yote Maisha’ ya Madee | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Wednesday, 18 May 2016

Hii ndio siri ya wimbo ‘Yote Maisha’ ya Madee

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
 Kajala
“Kuna siku moja nilikuwa nachat naye [Kajala] halafu ngoma inapigwa kwenye TV fulani, nikamwambia angalia TV akakutana na hiyo nyimbo, nikamwambia hiyo nyimbo inakuhusu sana akasema ‘najua,” Madee alisema kwenye kipindi cha The Playlist cha Times FM.
“Mimi niliambiwa nifanye na Majani kwahiyo hisia hizo unazoziskia ni hisia za P-Funk.”
www.youtube.com/watch?v=7CBIwv8XgqE
Majani na Kajala wamewahi kuwa na uhusiano maarufu na wa muda muda mrefu uliowabariki mtoto wa kike, Paula. Huyo alikuwa mtoto wa pili wa producer huyo wa Bongo Records na wa kwanza kwa Kajala.
Hivi karibuni Madee aliachia video ya wimbo wake ‘Migulu Pande’ ambamo amemtumia Kajala.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us