UPDATED:HAYA HAPA MAJINA YA KAMBI ZOTE 11 YA WANAFUNZI KIDATO CHA 6 WALIOPANGIWA JKT 2016 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Sunday, 22 May 2016

UPDATED:HAYA HAPA MAJINA YA KAMBI ZOTE 11 YA WANAFUNZI KIDATO CHA 6 WALIOPANGIWA JKT 2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
 









  Kama kawaida yetu MASWAYETU BLOG chini ya blogger boy tupo kikazi zaidi ,majina ya kambi zote hayo hapo chini,tafadhali usisahau kulike page yetu ya facebook kwa kubonyeza 'HAPA"

mwambie rafiki yako atembelee blog yetu.

Vikosi Walivyopangiwa Vijana kwa mujibu wa Sheria 2016

Tafadhali bonyeza jina la kikosi kutafuta jina lako
BULOMBORA -KIGOMA  RWAMKOMA - MUSOMA  KANEMBWA
 MSANGE - TABORA  MAKUTOPORA - DODOMA  RUVU - PWANI
 MGAMBO - TANGA  MARAMBA - TANGA  MLALE - SONGEA
 MAFINGA - IRINGA  MTABILA - KIGOMA


























BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us