DULLY SYKES NA JUMA NATURE KUFANYA SHOW YA KIBABE DAR | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Monday, 23 May 2016

DULLY SYKES NA JUMA NATURE KUFANYA SHOW YA KIBABE DAR

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY


DullyDully Sykes.
WAKONGWE kwa zaidi ya miaka kumi kunako Muziki wa Bongo Fleva, Dully Sykes, Inspector Haroun, Nature na wengine kibao, Mei 28, mwaka huu wanatarajiwa kulitikisa jukwaa la Uwanja wa Taifa wa Burudani, Dar Live uliopo Mbagala-Zakhem jijini Dar.
nature akiweka mambo sawaJuma Nature
Akichonga na Showbiz, Meneja wa Dar Live, Juma Mbizo alisema kuwa mbali na wakali hao, wengine watakaoliteka jukwaa ni Afande Sele, Jafarai, Sister P, Suma G, Abby Skillz na wengineo.
“Hii ni moja ya shoo za kibabe kuwahi kutokea Dar Live pekee. Ambapo niwaambie tu tutakuwa na makundi kibao ya wakongwe ambayo ni Joint Mob, Zig Zag Crew, Solid Ground Family, Mabaga Fresh, Manzese Crew na mengineyo,” alisema Mbizo na kumalizia kuwa kiingilio kitakuwa 7,000 tu getini.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us