Sunday, 15 May 2016

Bunge larejesha Safari za nje za Ulaya na Marekani

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Spika wa Bunge, Job Ndugai amesema Bunge limetenga fedha kwa ajili ya ziara za wabunge nje ya nchi.

Ziara hizo ni pamoja na zile za kwenda kujifunza namna mabunge mengine yanavyofanya kazi.

image.jpeg

Chanzo: Nipashe

Hawa ndio wanasiasa wetu na utashangaa hata wabunge wazoefu nao watashiriki ziara hizi licha ya ukweli kwamba kama ni kujifunza walishakwenda kujifunza tangu enzi za Sitta na Mama Makinda.

Huku ndio kubana matumizi kwa waheshimiwa kwenda kujifunza Ulaya na Marekani.

Watumishi wa umma kazi kwenu.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Share:
Post a Comment

Popular Posts

Pages

Blog Archive

Text Widget

Copyright © MASWAYETU BLOG | Powered by Blogger