Breaking news:WANAFUNZI WOTE WA SPECIAL DIPLOMA UDOM WARUDISHWA NYUMBANI,HADI HAPO WATAKAPO TAARIFIWA | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Saturday, 28 May 2016

Breaking news:WANAFUNZI WOTE WA SPECIAL DIPLOMA UDOM WARUDISHWA NYUMBANI,HADI HAPO WATAKAPO TAARIFIWA

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
 
Kutokana na tatizo la ufundishaji wa stashahada ya elimu(hisabati,sayansi na teknolojia)chuo kikuu cha udom .serikali kupitia wizara ya elimu sayansi na teknolojia imewarudishwa wanafunzi wote nyumbani.


Soma hapo chini BARUA HIYO

BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us