Breaking news:WANAFUNZI WA CHUO KIKUU SUA WAUA MWIZI MAENEO YA NEW HOSTEL BAADA YA KUIBA NGUO | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Wednesday, 11 May 2016

Breaking news:WANAFUNZI WA CHUO KIKUU SUA WAUA MWIZI MAENEO YA NEW HOSTEL BAADA YA KUIBA NGUO

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Wanafunzi wa chuo kikuu cha sua wanaoishi maeneo ya New hostel wamaefanikiwa kumuua jamaa mmoja alieiba nguo hostel hapo.Tukio hili ,limetokea usiku wa kuamkia leo asubuhi ambapo walimhisi jamaa huyo sio mwanafunzi ,na kuamua kumuamshia kipigo.
Maswayetu blog ikiongea na Mwanafunzi mmoja wa wanafunzi anaishi hapo hostelini amesema kwamba Wameamua kufanya hivyo kutokana na kukithiri kwa vitendo vya wizi hostelini hapo ikiwepo wizi wa simu,baiskeli,laptop na nguo.
 MASWAYETU BLOG
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us