BREAKING NEWS:KUSITISHWA TANGAZO LA AJIRA WIZARA YA AFYA LILILOTOLEWA JANA TAR 23.5.2016 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Tuesday, 24 May 2016

BREAKING NEWS:KUSITISHWA TANGAZO LA AJIRA WIZARA YA AFYA LILILOTOLEWA JANA TAR 23.5.2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY

Tokeo la picha la SERIKALI YA TANZANIA
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA MAENDELEO YA JAMII JINSIA WAZEE NA WATOTO

TAARIFA KWA UMMA
KUSITISHWA KWA TANGAZO LA AJIRA

Wizara ya Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia,Wazee na Watoto inapendakuwafahamisha kwamba tangazo la Ajira ya dharura kwa wataalam wa fani mbili za afya za Tabibu Wasaidizi(Clinical Assistant) na Wauguzi (Enrolled Nurses) zilizotangazwa tarehe 23/5/2016 limesitishwa hadi hapo maelezo mengine yatakapotolewa
Imetolewa na:
Kitengo cha Mawasiliano Serikalini – Afya
23/5/2016
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us