BREAKING NEWS:Hoja ya dharura wanachuo 7000 UDOM: N/Spika aahirisha Bunge baada ya wabunge kwa pamoja kutoka nje | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Monday, 30 May 2016

BREAKING NEWS:Hoja ya dharura wanachuo 7000 UDOM: N/Spika aahirisha Bunge baada ya wabunge kwa pamoja kutoka nje

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY


Bunge limechafuka muda huu baada ya Mbunge wa Arumeru Mashariki, Joshua Nasari kuomba mwongozo wa kujadili hoja ya wanafunzi zaidi ya 700 waliofukuzwa chuoni ijadiliwe kama hoja ya dharura.

Naibu spika akaendeleza ubabe hivyo wabunge wa vyama vyote walisimama na kutoka nje.


Chanzo:
Radio One


BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us