BREAKING NEWS:HAYA HAPA MAJINA YA NYONGEZA(MAPYA)YA WANAFUNZI KIDATO CHA 6 KWA MUJIBU WALIOCHAGULIWA JKT 2016 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Friday, 27 May 2016

BREAKING NEWS:HAYA HAPA MAJINA YA NYONGEZA(MAPYA)YA WANAFUNZI KIDATO CHA 6 KWA MUJIBU WALIOCHAGULIWA JKT 2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY


NYONGEZA YA MAJINA VIJANA WA MUJIBU WA SHERIA 2016.

VIJANA WAFUATAO WAMEONGEZWA KUHUDHURIA MAFUNZO YA JKT KATIKA MAKAMBI MBALIMBALI KAMA INAVYOONEKANA HAPO CHINI.
PIA BAADHI YA VIJANA WAMEHAMISHWA MAKAMBI KUTOKANA NA SABABU MBALIMBALI
WARIPOTI KWENYE MAKAMBI KAMA INAVYOONEKANA  HAPA CHINI KABLA YA TAREHE 05 JUNI 2016.
 >KUONA MAJINA HAYO BONYEZA HAPA<
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us