BREAKING NEWS:CHUO KIKUU CHA SUA WATUMBUA JIPU,RAIS WA CHUO APIGWA CHINI | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Monday, 23 May 2016

BREAKING NEWS:CHUO KIKUU CHA SUA WATUMBUA JIPU,RAIS WA CHUO APIGWA CHINI

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Image result for SUANET
Rais wa serikali ya wanafunzi chuo kikuu cha sua FRANCIS NDUNGURU anaesoma Kozi ya AGRIBUSSINES (AEA) 3rd year, amepigwa chini kutokana na kashfa za rushwa,uamuzi huo umefanywa na wabunge wa chuo hicho likiongozwa na spika mahiri amabae alisimama kidete,kura zilipigwa na ndipo matokeo yakatoka na kuonesha kwamba robo tatu hawana imani nae.
MASWAYETU BLOG ikiongea moja kwa moja na baadhi ya wabunge walikuwapo bungeni wamesema kwamba wameamua kumpiga chini kutokana na kuendesha serikali bila kufata sheria.
SOMA BARUA HAPO CHINI YENYE KASHFA ZAKE ZOTE.






BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us