BREAKING NEWS:WANAFUNZI WA UDAKTARI MWAKA WA TATU CHUO KIKUU CHA ST.FRANCIS UNIVERSITY-MOROGORO WAFUKUZWA CHUO LEO | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Thursday, 19 May 2016

BREAKING NEWS:WANAFUNZI WA UDAKTARI MWAKA WA TATU CHUO KIKUU CHA ST.FRANCIS UNIVERSITY-MOROGORO WAFUKUZWA CHUO LEO

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY

 Wanafunzi hao wamefukuzwa chuo leo hii tar 19 may 2016,kutokana na makosa mbalimbali waliyoyafanya,
tafadhali angalia barua hapo chini.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us