Thursday, 7 April 2016

Waziri Simbachawene azipongeza halmashauri 10

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Waziri Simbachawene Azipongeza Halmashauri 10
Waziri wa Nchi Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa Mhe.George Simbachawene amezipongeza halmashauri 10 zilizofanya vizuri katika vigezo vya kutoa takwimu kwa usahihi, kupanga walimu katika shule zenye upungufu na kutuma ruzuku shuleni kwa wakati.
Aidha Waziri Simbachawene aliwataka wasimamizi wa mpango huo ambao umewekwa na serikali kwa lengo la kuinua kiwango cha elimu nchini wahakikishe kuwa wanautekeleza kwa ufanisi wa hali ya juu ili uweze kufanikisha malengo yaliyo kusudiwa.
Akizungumza kwenye hafla maalum iliyoandaliwa na Wizara ya Elimu, Sayansi, Teknolojia na Ufundi kwa ajili ya kutoa motisha kwa halmashauri kumi bora zilizofanya vizuri Mhe.Simbachawene aliwataka viongozi wa Halmashauri 10 zilizofanya vizuri pamoja na halmashauri ambazo hazikufanya vizuri katika vigezo vilivyowekwa kujituma na kuhakikisha wanafanya kazi kwa ubunifu ili kuleta tija katika elimu nchini.
Aliongeza kuwa kuwa taifa linapaswa kujenga misingi imara ya elimu ya awali ili kuwa na wahitimu wa elimu ya juu ambao wameandaliwa vizuri na wanaoweza kukabiliana na changamoto za ajira za sasa.
Aliwataka kutekeleza majukumu yao kwa weledi mkubwa utakaoleta mabadiliko katika utoaji huduma na kufanya kazi kwa matokeo na kutekeleza malengo waliyojiwekea kwa wakati na kuzingatia viashiria vilivyoanishwa na kuvitekeleza ipasavyo.
Aidha, aliwakumbusha umuhimu wa kuweka takwimu na kutumia fedha zitakazoletwa kwa mujibu wa taratibu za serikali kwani huo ndio msingi wa kuleta tija katika maeneo yao ya kazi.
Halmashauri 10 kati ya 181 zilizopo nchini ambazo zimefanya vizuri katika vigezo vilivyowekwa na serikali ni halmashauri za Mbinga, Nkasi, Chato, Busega, Lushoto, Liwale, Sikonge, Mbarali, Halmashauri ya Wilaya ya Mpanda na Halmashauri ya Wilaya ya Tabora.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Share:
Post a Comment

Popular Posts

Pages

Blog Archive

Text Widget

Copyright © MASWAYETU BLOG | Powered by Blogger