TANZIA:MFANYAKAZI SEKRETARIETI YA AJIRA AFARIKI DUNIA HOSPITAL YA MUHIMBILI | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Sunday, 3 April 2016

TANZIA:MFANYAKAZI SEKRETARIETI YA AJIRA AFARIKI DUNIA HOSPITAL YA MUHIMBILI

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY

TANZIA

Marehemu Victoria Rubambimpala  
Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anasikitika kutangaza kifo cha Bibi. Victoria Rubambimpala, (Katibu Muhutasi) kilichotokea tarehe 1 April, 2016 katika Hospitali ya Taifa Muhimbili.
Taratibu za Mazishi zinafanyika nyumbani kwa marehemu, Goba-Dar es Salaa, kabla ya kusafirishwa kwenda Ngara Mkoani Kagera kwa ajili ya maziko.
"Mungu ailaze roho ya mrehemu mahala pema pepon, 
Amen"

BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us