MKURUGENZI WA HANANG ASIMAMISHWA KAZI | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Thursday, 7 April 2016

MKURUGENZI WA HANANG ASIMAMISHWA KAZI

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY


Mkuu wa mkoa wa Manyara Dkt Joel Bendera ametangaza kumsimamisha kazi mkurugenzi wa halmashauri ya Hanang Bw Felex Mabula kutokana na tuhuma za ubadhirifu wa fedha zaidi ya milioni 600 ambapo uamuzi huo umeutoa mbele ya watumishi pamoja na madiwani wa hlamshauri hiyo.

Dkt Joel Bendera ametangaza uamuzi huo wa kumsimamisha kazi Bw. Felex Mabula kutokana na tuhuma za ubadhirifu wa fedha zaidi ya milioni 600 ambapo ubadhirifu huo umeibuliwa na baraza la madiwani baada ya kupokea ripoti ya mkaguzi wa ndani wa halmshauri ya hii ya Hanang.

Nalo baraza la madiwani wa halmshauri hii ya Hanang kupitia mwenyekiti wake limesemakuwa halitakuwa tayari kutoa ushirikiano wa kikazi bw Mabula endapo uchunguzi utafanyika na kubaini kuwa msafi na kurejeshwa katika kiti chake.

Hata hivyo mkuu mkoa wa Manyara Dkt Joel Bendera baada ya kutangaza kumsimamisha kazi bw Mabula pia amemtaja Bw Werasare Munisi kuchukua nafasi ya mkurugenzi huyu ambapo munisi alikuwa mhandisi wa maji halmashauri ya Hanang. 
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us