MAOMBI YA KUJIUNGA NA MASOMO KATIKA NGAZI YA ASTASHAHADA/STASHAHADA CHUO CHA MADINI KWA MWAKA WA MASOMO 2016/2017 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Friday, 15 April 2016

MAOMBI YA KUJIUNGA NA MASOMO KATIKA NGAZI YA ASTASHAHADA/STASHAHADA CHUO CHA MADINI KWA MWAKA WA MASOMO 2016/2017

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY

MAOMBI YA KUJIUNGA NA MASOMO KATIKA NGAZI YA 
ASTASHAHADA/STASHAHADA KWA MWAKA WA MASOMO 2016/2017

CALL FOR APPLICATION INTO CERTIFICATE/DIPLOMA
 PROGRAMMES FOR YEAR 2016/17
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us