Majambazi Watatu Wauawa Huko Kahama baada ya Kuvamia Duka na Kuua Watu Wawili | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Wednesday, 13 April 2016

Majambazi Watatu Wauawa Huko Kahama baada ya Kuvamia Duka na Kuua Watu Wawili

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY

Mmoja kati ya Majambazi watatu waliouawa huko Kahama


Mmoja wa majambazi hao




BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us