MAHAFALI YA KIDATO CHA SITA 2016 SHULE YA TUSIIME SECONDARI | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Saturday, 16 April 2016

MAHAFALI YA KIDATO CHA SITA 2016 SHULE YA TUSIIME SECONDARI

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY


 WANAFUNZI 469 wa kidato cha Sita Sekondari ya Tusiime ya Tabata jijini Dar es Salaam leo wamehitimu kidato cha Sita katika mahafali yaliyo fanyika shuleni hapo. Pichani ni wahitimu mbali wa kidato cha sita wakiwa katika kusanyiko la mahafali.


 Meza kuu ya mgeni rasmi.
 Wazazi nao wapo wanafuatilia vitu mbalimbali 

BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us