HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI AMBAO HAWAJACHAGULIWA APRIL INTAKE VYUO VYA AFYA HIVYO WANATAKIWA KU MODIFY CHOICE ZAO KABLA YA APRIL 26, 2016 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Wednesday, 20 April 2016

HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI AMBAO HAWAJACHAGULIWA APRIL INTAKE VYUO VYA AFYA HIVYO WANATAKIWA KU MODIFY CHOICE ZAO KABLA YA APRIL 26, 2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
 Baada ya Nacte na wizara ya afya kutangaza nafasi za kujiunga na vyuo vya afya april 18 2016,MUDA UMEONGEZWA HADI APRIL 26 2016.
Hivyo basi Kuna baadhi ya watu ambao hawajachaguliwa hivyo wanatakiwa kufanya application upya before tar 26.4.2016.
<<<<<<BONYEZA HAPA >>>>
KUONA LIST YA MAJINA HAYO.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us