BREAKING NEWS:MKURUGENZI WA JIJI LA DAR WILSON KABWE ASIMAMISHWA KAZI LEO | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...
Millionaire  Ads

Tuesday, 19 April 2016

BREAKING NEWS:MKURUGENZI WA JIJI LA DAR WILSON KABWE ASIMAMISHWA KAZI LEO

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Kwa habari zilizotufikia mda huu Ni kwamba Mh.Wislom kabwe amesimamishwa kazi ,kutokana na kuhusika katika mikataba inayoipelekea serikali hasara kubwa.

 hatua hiyo imefikia wakati MH.MAKONDA aliesema mbele ya MAGUFULI katika uzinduzi wa daraja la kigamboni leo tarehe 19.4.2016 kwamba mikataba iliyofanywa na mkurugenzi huyo wa jiji.ikiwemo ya parking ya magari kuwa haipo kihalali na inaleta hasara kwa serikali.
Tafadhali endelea kutembelea MASWAYETU BLOG Tutawaletea taarifa zaidi mda si mrefu.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us