TANZIA;MWANAFUNZI WA MWAKA WA NNE CHUO KIKUU CHA SUA ADUMBUKIA KWENYE BWAWA NA KUFARIKI DUNIA | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Thursday, 17 March 2016

TANZIA;MWANAFUNZI WA MWAKA WA NNE CHUO KIKUU CHA SUA ADUMBUKIA KWENYE BWAWA NA KUFARIKI DUNIA

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY


Mwanafunzi wa SUA kozi ya engineering Mwaka wa nne ENG.KUNYUMBA,ISACK alifariki dunia jana tarehe 16/3/2016.
Kifo cha marehemu kimetokea wakati akiwa anachukua data za researxh maneo ya mabwawa ya horticulture SUA.Kwa bahati mbaya aliteleza kwenye bwawa la hortcuture,juhudi za kumwokoa zilifanyika lakini alikuwa tayari amefariki dunia.
Maswayetu-blog inawatakia pole familia ya marehemu kwa kipindi hiki kigumu,Mungu aipumzishe roho ya marehemu mahali pema peponi AMEN.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us